CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GIÁ GỐC N07- đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài Tôi cần bán căn hộ N07- đường Nguyễn Văn Huyên kéo dàiTrần Duy Hưng- căn số 1....
bán gấp chung cư dương nội, giá thật rẻ, căn thật đẹp Chủ đầu tư: Tập đoàn Nam Cường Vị Trí: Khu đô thị mới Dương Nội, Hà Đông , Hà Nội Hiện...
Chính Chủ Cần Bán LK Geleximco: 108m2 , Đường 20.5m Tôi đang cần bán gấp căn [/b]liền kề Geleximco[/b] – Lê Trọng Tấn , căn liền kề 108m2 ,...
Mở bán tòa B - chung cư Đại Thanh 14TR/m2 chênh 15tr Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng tôi đang trực tiếp bán phân phối...
cần bán gấp chung cư đại thanh, sổ đỏ chính chủ, giá chỉ 14tr/căn Chung cu Dai Thanhgồm 6 tòa nhà nằm trong Khu đô thị Đại Thanh Nằm trên quốc lộ...
Bán chung cu Dai Thanh - Chỉ hơn 500tr/căn ,hoàn chỉnh hồ sơ pháp lý Bán chung cu Dai Thanh - Chỉ hơn 500tr/căn. Chung cu Dai Thanh - Hà Đông -...
Chung cư Đại Thanh nằm trong dự án Đại Thanh Chung cư Đại Thanh nằm trong dự án Đại Thanh – Hà Đông. Chung cư Đại Thanh gồm 6 tòa nhà nằm trong...
MỞ BÁN TÒA B - chung cư ĐẠI THANH –trực tiếp phân phối BÁN GIÁ GỐC 14TR/m2 chênh 15tr Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng...
Chung Cư Đại thanh Cần bán CT8B giá gốc Chính chủ cần bán các căn hộ tại chung cư Đại Thanh, CT8 Xa La. Chi tiết các căn hộ: - Đại Thanh CT8 xa...
Chung cư xala, chính chủ bán chung cu xala chiết khấu cao Chính chủ cần bán chung cư xala CT6 căn góc diện tích 64m2 giá gốc 18.025 tr/m2, bán...
MỞ BÁN TÒA B - ĐẠI THANH –phân phối độc quyền bán giá gốc 14TR/m2 chênh 15tr Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng tôi đang trực...
CHUNG CƯ ĐẠI THANH CHÍNH CHỦ BÁN CT08B – 14tr/m2 chênh 15tr Tôi có căn hộ CT08A CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2, gồm 2phòng ngủ, 2vệ...
chung cu VP3 Linh Dam <bán đảo Linh Dam Hoàng Mai,Hà Nôi> bán gấp Hiện tại chúng tôi đang có 1 số căn hộ tại chung cu VP3 Linh Dam - Bán Đảo Linh...
bán chung cư xa la CT6, chiết khấu cao, bán = giá gốc, chính chủ Bán chung cư Xa La CT6B (chính chủ).[/b] CT6B tầng 10 căn số 8,dt 61,6m2 -...
bán Chung cư Xa la CT4, Ct5, CT6 Chung cu Xa la Hiện tại Sàn BĐS Info Việt Nam - PGD Chung cư – đang là đơn vị phân phối trực tiếp Chung cư Xa...
chung cu Xa La <phúc La,Hà Đông.Hà Nội> bán giá gốc ký với chủ đầu tư Dự án khu tổ hợp chung cu Xa La có diện tích 26 ha. Tọa lạc tại phường Phúc...
Bán chung cư Đại Thanh, CT8 toà B đã ra hàng, nhanh tay chọn căn đẹp Hiện nay chúng tôi đang phân phối các căn hộ toà B thuộc dự án chung cư Đại...
MỞ BÁN TÒA B - ĐẠI THANH - trực tiếp phân phối BÁN GIÁ GỐC 14TR/m2 Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng tôi đang trực tiếp bán...
Chính chủ cần chuyển nhượng lại suất ngoại giao chung cư đại thanh Tôi đang có một căn chung cư đại thanh cần bán. Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng...
CHUNG CƯ ĐẠI THANH CHÍNH CHỦ cần BÁN CT08B – 14tr/m2 giá chênh cực thấp!!! Tôi có căn hộ CT08A CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2, gồm...
Cần bán chung cư đại thanh có sổ đỏ Cần bán/phân phối trực tiếp các căn hộ tại dự án Chung Cu dai thanh tòa CT8A và CT8B -Vị trí: Nằm trong quần...
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CHUNG CƯ ĐẠI THANH TÒA B CT08B – 14tr/m2 Tôi có căn hộ CT08A CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2, gồm 2phòng ngủ, 2vệ...
CHUNG CƯ ĐẠI THANH CHÍNH CHỦ BÁN CT08B – 14tr/m2 Tôi có căn hộ CT08A CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2, gồm 2phòng ngủ, 2vệ sinh, 1 phòng...
chung cu Dai Thanh cam kết giá rẻ nhất thị trường chỉ tại Sàn nhà đất dự án Info chung cu Dai Thanh đang được phân phối tại Sàn nhà đất dự án...
CHÍNH CHỦ BÁN - CHUNG CƯ ĐẠI THANH Tòa CT08B - Căn số 22 – 14tr/m2 Tôi có căn hộ CT08A căn số 22 CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2, gồm...
CHUNG CƯ ĐẠI THANH CHÍNH CHỦ BÁN CT08B - Căn số 22 – 14tr/m2 Tôi có căn hộ CT08A căn số 22 CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2, gồm...
chung cu xa la o ngay , chung cu xa la 2011 chung cu xa la o ngay , chung cu xa la 2011 Hiện nay công ty tôi có 1 số lượng lớn các căn hộ ở...
Phân phối tòa CT8B Đại Thanh vừa ra hàng Chính chủ cần bán gấp suất ngoại giao tòa CT8B chung cư Đại Thanh, Cầu Tó . Diện tích căn hộ : 45,5m...
Phân Phối Tòa B Chung Cư Đại Thanh Chung cư Đại Thanh gồm 6 tòa , Cao 32 Tầng nhà nằm trong Khu đô thị Đại Thanh Nằm trên quốc lộ 70 và Ngã tư...
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CHUNG CƯ ĐẠI THANH CT08B - Căn số 22 Tôi có căn hộ CT08A căn số 22 CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2, gồm 2phòng...
CHÍNH CHỦ BÁN GIÁ GỐC CHUNG CƯ ĐẠI THANH CT08B - Căn số 22 – 14tr/m2 Tôi có căn hộ CT08A căn số 22 CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,3 m2,...
CHUNG CƯ ĐẠI THANH MỞ BÁN TÒA B - ĐƠN VỊ PHÂN PHỐI ĐỘC QUYỀN – BÁN GIÁ GỐC 14TR/m2 Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng tôi...
MỞ BÁN TÒA B - CHUNG CƯ ĐẠI THANH - ĐƠN VỊ PHÂN PHỐI ĐỘC QUYỀN –BÁN GIÁ GỐC 14TR/m2 Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng tôi...
Mở bán chung cư đại thanh đợt hai Chung Cu Dai Thanh Hà Đông Mở bán chính thức tòa CT8B (Ngày 26/06/2012) Dự án CHUNG CƯ ĐẠI THANH Gồm 6 tòa cao...
ĐƠN VỊ PHÂN PHỐI ĐỘC QUYỀN – MỞ BÁN TÒA B - CHUNG CƯ ĐẠI THANH - BÁN GIÁ GỐC 14TR/m2 Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng tôi...
CHUNG CƯ ĐẠI THANH- MỞ BÁN TÒA B - ĐƠN VỊ PHÂN PHỐI ĐỘC QUYỀN – BÁN GIÁ GỐC 14TR/m2 Chung cư đại thanh – đơn vị phân phối độc quyền. Chúng tôi...
CHÍNH CHỦ BÁN GIÁ GỐC CHUNG CƯ ĐẠI THANH CT08B - 59,88m2 – 14tr/m2 Tôi có căn hộ CT08A CHUNG CƯ ĐẠI THANH Diện tích: 59,88 m2, gồm 2phòng...
chung cu Xa La - Căn có vị trí đẹp , thiết kế chuyên nghiệp,giá chỉ 17.5 triệu/m2 Tôi có căn hộ chung cu Xa La - Căn có vị trí đẹp , thiết kế...
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CHUNG CƯ XALA CT4B – 52,3m2 - 19,4tr GIÁ RẺ BẤT NGỜ Tôi có căn hộ CT04B, căn số 4 Diện tích: 52,3 m2, gồm 1phòng ngủ, 1vệ...
Chính chủ cần bán CHUNG CƯ CT5 XALA S = 55,57(2 phòng ngủ) BẰNG GIÁ GỐC Tôi có căn hộ - CT05, Tầng 10 căn số 26 Diện tích: 55,57 m2, gồm...
Cần bán chung cư đại thanh giá hấp dẫn Chung Cu Dai Thanh khu tổng hợp đồng bộ gồm biệt thự, liền kề, chung cư cao tầng, khu công viên, nhà trẻ,...
chung cu Dai Thanh - giá bán hợp lý chỉ 14 triệu/m2 ck cực cao chung cu Dai Thanh gồm 6 tòa nhà nằm trong Khu đô thị Đại Thanh .Nằm trên quốc lộ...
RE: căn hộ xa la CT4, hướng đông nam Bán căn hộ Tòa Ct7, Ct8 chung Cư Dương nội, giá rẻ nhất TT Hiện nay chúng tôi đang phân phối trực tiếp từ...
RE: bán ct4, ct8 xa la đại thanh!!!!!!!!!!!!! dự án Chung cư Đại Thanh CT8, quý khách hàng mua đầu tư hoặc mua để ở có thể chọn căn chọn tầng với...
RE: chung cu dai Thanh rẻ nhất hà nội dự án Chung cư Đại Thanh CT8, quý khách hàng mua đầu tư hoặc mua để ở có thể chọn căn chọn tầng với mức giá...
RE: chính chủ bán chung cư CT4 xa la dự án Chung cư Đại Thanh CT8, quý khách hàng mua đầu tư hoặc mua để ở có thể chọn căn chọn tầng với mức giá...
RE: chung cu Dai Thanh - đang được triển phai mở bán với giá tốt nhất thị trường Thông tin thêm: chung cu Xa La
chung cu Dai Thanh - đang được triển phai mở bán với giá tốt nhất thị trường chung cu Dai Thanh hiện nay đang được sàn chúng tôi triển khai mở...
RE: phân phối các căn hộ tại dự án chung cư Đại Thanh Công ty chúng tôi có nhận phân phối bán các căn thuộc tầng 10,11, 12 tòa CT8 A,B,C chung cư...
chung cu Xa La CT4 - căn giá rẻ nhất thị trường chỉ có thể tại đây Căn giá rẻ nhất thị trường: Chung cu Xa La CT4 - P2410 dt 52,3m2 giá...
CHÍNH CHỦ BÁN CHUNG CƯ XA LA HÀ ĐÔNG CT4A CĂN GÓC – S=67,8m2 giá 19tr. Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích: 67,8 m2, gồm...
Chung Cư Đại thanh cần bán diện tích từ 42 đến 66m2 Chung cư Đại Thanh, Chung cư CT7 Xala nằm trong dự án Đại Thanh – Hà Đông với các loại diện...
phân phối các căn hộ tại dự án chung cư Đại Thanh Hiện nay Sàn BĐS Info Việt Nam đang phân phối các căn hộ tại dự án chung cư Đại Thanh. Thông...
chính chủ bán chung cư CT4 xa la bán gấp căn chung cư Xa La, Ct4, căn 67,8m2, căn góc, vị trí đẹp, ban công hướng Đông Nam, tầng 19, thiết kế căn...
chung cu Xa La - điểm dừng chân tuyệt vời cho người tìm nhà ở chung cu Xa La Hà Đông đang là điểm dừng chân tuyệt vời của đông đảo của giới kinh...
Chính chủ cần bán CHUNG CƯ CT5 XALA S = 55,57(2 phòng ngủ) BẰNG GIÁ GỐC - CT05, Tầng 10 căn số 26 Diện tích: 55,57 m2, gồm 2phòng ngủ, 1vệ sinh,...
chung cu Dai Thanh - ưu điểm lớn,bạn sẽ không phải thất vọng mua nhà tại đây Mở bán chung cu Dai Thanh , Tòa CT8A,B,C Phân phối mở bán tòa A, B,...
chung cu Dai Thanh được bán với các diện tích nhiều,lựa chọn căn,tầng,giá bán cực rẻ Bán chung cu Dai Thanh với các diện tích 31m2, 37m2, 40m2,...
Cần bán chung cư CT8 xa la giá gốc chênh thấp Cần bán Chung cu ct8 xa la Hiện tôi đang có suất ngoại giao 4 căn đẹp tòa CT8A Chung cư Đại...
Bán chung cư CT8 xa la - chung cu dai thanh Bán ChungCu CT8 Xa la - Chung cư Đại Thanh, Chung cư CT7 Xala nằm trong dự án Đại Thanh – Hà Đông với...
Bán gấp chung cư Xala giá rẻ nhất thị trường S=67,8m2 ,giá 19 triệu/m2 .. Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích: 67,8 m2, gồm...
Chính chủ cần bán CT4A chung cư xala căn S=67,8m2 ,giá 19 triệu/m2 ... Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích: 67,8 m2, gồm...
Chính chủ bán chung cư CT4A chung cư xala bán căn diện tích 67,8m2 ,giá 19 triệu/m2 ... Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện...
CHÍNH CHỦ BÁN CHUNG CƯ XA LA HÀ ĐÔNG CT4A – S=67,8m2 giá 19tr.KHÔNG XEM THẬT PHÍ!!! Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích:...
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ XALA - HÀ ĐÔNG CT4A – S=67,8m2 giá 19tr. Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích: 67,8...
Chung Cư Xa La 62.8m2 , Bán lỗ 60 Triệu/ 1 Căn T[/b]ôi đang cần tiền muốn bán căn Chung Cư Xa la diện tích 62.8m2 , căn 2 Phòng ngủ , giá gốc mua...
Chung cư CT4A chung cư xala bán căn S=67,8m2 ,giá 19 triệu/m2 ... Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích: 67,8 m2, gồm...
BÁN CHUNG CƯ XA LA HÀ ĐÔNG CT4A – S=67,8m2 giá 19tr. Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích: 67,8 m2, gồm 2phòng ngủ, 2vệ...
chung cu Dai Thanh - tận hưởng một cuộc sống vô cùng hoàn hảo Như đã biết, chung cu Dai Thanh sở hữu vị trí đẹp, và nằm trong khu vực phát triển...
chung cu dai Thanh rẻ nhất hà nội can ban chung cu dai thanh, khu đô thị Đại Thanh – Hà Nội của chủ đầu tư Xí nghiệp Xây dựng tư nhân số I Lai...
Chung cư Dương nội giá sốc, chính chủ cần bán chung cu Duong noi Tôi đang cần bán chung cư Dương Nội căn diện tích hơn 50m2 với giá 18.5tr/m2,...
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CC XALA CT4A – S=67,8m2 giá 19tr. Tôi có căn hộ CT04A, căn số 6 căn góc cực đẹp Diện tích: 67,8 m2, gồm 2phòng ngủ, 2vệ...
bán ct4, ct8 xa la đại thanh!!!!!!!!!!!!! Xa La, bán 70m, giá 13tr (bao tên), chung cu dai thanh Cần bán căn số 04 tầng trung CT4 chung cu xa...
Chung cu xala - căn diện tích nhỏ chung cư xala chiết khấu cao Chính chủ cần bán chung cư xala CT6, căn diện tích 62 m2 bán đúng giá gốc...
Chung cư xala- phân phối nguồn hàng từ chủ đầu tư, chung cu xala Chung cư xala- phân phối nguồn hàng từ chủ đầu tư, chung cu xala Hiện tại tôi...
CHÍNH CHỦ BÁN CC XALA - CT6 S=66,3m2 GIÁ GỐC CHIẾT KHẤU 50tr. Tôi có căn hộ CT6A, diện tích: 66,3 m2, gồm 2phòng ngủ, 2vệ sinh, 1 phòng khách,...
chung cu Dai Thanh - cần bán căn bố trí 1 phòng ngủ ,1 vs,1 phòng khách giá rẻ chung cu Dai Thanh - Hà Đông - Hà Nội - Chỉ với 588 triệu là đã...
CHUNG CƯ CT5 XALA S = 55,57(2 phòng ngủ) BÁN BẰNG GIÁ GỐC* Tôi có căn hộ - CT05, căn số 26 Diện tích: 55,57 m2, gồm 2phòng ngủ, 1vệ sinh, 1...
Bán chung cu Đại Thanh , sổ đỏ chính chủ cần bán . Lh 0909.029.286 Bán chung cu Đại Thanh , sổ đỏ chính chủ cần bán . Lh 0909.029.286![/i][/b]...
"Chung cư Đại Thanh" - Chính chủ bán "Chung cư Đại Thanh" - Chỉ hơn 400tr/ căn. "Chung cư Đại Thanh" - Chính chủ bán "Chung cư Đại Thanh" - Chỉ...
Bán Chung cư Đại Thanh giá chỉ 500tr/căn !!! Bán [/i][/b]Chung cư Đại Thanh giá chỉ 500tr/căn !!![/i][/b] - Diện tích 42.1m2 – 45.5m2 –...
Chung cư Xala CT6A, hướng Đông nam, bán cắt lỗ 90tr Chung cư Xala CT6A, hướng Đông nam, bán cắt lỗ 90tr Chung cư Xala CT6A, hướng Đông nam, bán...
Bán chung cư xa la CT6, bán dưới giá gốc cắt lỗ 10tr – 50tr/1 căn hộ!! Bán chung cư xa la CT6, bán dưới giá gốc cắt lỗ 10tr – 50tr/1 căn...
Xala giá rẻ, CT4B, giá bán 20 bao vào tên Xala giá rẻ, CT4B, giá bán 20 bao vào tên Chung cư Xala,Cơ hội chỉ có 1.Cần tiền bán gấp...
Chung Cư Đại Thanh tầng 16 giá gốc 14,3 triệu bán chênh từ 10- 20 triệu Chung Cư Đại Thanh tầng 16 giá gốc 14,3tr/m2 Hiện tại tôi đang có một số...
cần bán chung cư ct6 xa la Sàn Bất Động Sản Dự Án Info đang phân phối trực tiếp các tòa CT6 Chung Cư Xa la, Hà Đông, Hà Nội. Chung cư CT6 Xa La...
chung cu Xa La -bán căn toà CT6A,CT6B,CT6C ,diện tích đa dạng giá gốc từ 17,5tr Hiện nay chúng tôi đang phân phối chung cu Xa La tòa CT6A,CT6B,...
chung cu Dai Thanh - có mặt bằng đẹp, có đầy đủ khu công viên,nhà trẻ,cây xanh... chung cu Dai Thanh có thiết kế gồm 6 tòa nhà nằm trong Khu đô...
Chung Cư Xa La Giá Gốc 17.5 T/m2-Bán 16.5T/m2 Tôi đang cần tiền muốn bán căn Chung Cư Xa la diện tích 62.8m2 , căn 2 Phòng ngủ , giá gốc mua của...
Cần bán chung cư Đại Thanh cầu tó hà nội Chung cư Đại Thanh có 6 tòa cao 31 tầng nằm mặt đường QL70, các căn hộ thiết kế nhiều diện tích nhỏ phù...
CHÍNH CHỦ BÁN, TÒA CT6 XALA S=66,3m2 GIÁ GỐC CHIẾT KHẤU 50tr Tôi có căn hộ CT6A, diện tích: 66,3 m2, gồm 2phòng ngủ, 2vệ sinh, 1 phòng khách, 1...
Chung cu xala, bán thấp hơn giá gốc LH 0944888522 Chính chủ cần bán gấp chung cu xala Tôi đang rất cần bán căn hộ chung cư xala CT6C, diện tích...
Dãn cách tên bằng dấu phẩy(,).